สาวแกร่งคนดังแท็กทีม ออกคิวบู๊สนุกๆ ช่วงกักตัวผ่าน #BossBitchFightChallenge

สาวแกร่งคนดังแท็กทีม ออกคิวบู๊สนุกๆ ช่วงกักตัวผ่าน #BossBitchFightChallenge

แม้ในช่วงกักตัวและ Stay at Home บรรดาคนดังก็ยังขยันมอบความบันเทิงให้ผู้คนทั่วโลกตลอดๆ ล่าสุดไม่ใช่คลิปเต้น คลิปคัฟเวอร์ หรือคลิปร้องเพลงแล้วนะ แต่เป็นคลิปรวมนักแสดงสาวที่เคยรับบทตัวละครหญิงสายบู๊ สตรอง และแกร่งทั้งหลายจากหนังดังฮอลลีวูด โดยพวกเธอรวมตัวออกแบบคิวบู๊ขำๆ ส่งต่อกันไปเป็นทอดๆ ผ่านชาเลนจ์ #BossBitchFightChallenge โปรเจ็กต์คลิปต่อสู้สุดสตรองนี้เกิดจากไอเดียของโซอี้ เบลล์ นักแสดงและสตันต์หญิงที่เคยเป็นสตันต์ให้อูม่า เธอร์แมน ในหนังนางฟ้าซามูไรสุดโหด Kill Bill เธอกำลังเซ็งจัดและอยากเล่นกับเพื่อนๆ เลยชวนนักแสดงหญิงชื่อดังและเพื่อนสตันต์มาจอยโปรเจ็กต์ที่ได้ออกแรงสนุกๆ นี้กันเพียบ ไม่ว่าจะสการ์เลตต์ โจแฮนส์สัน, มาร์โกต์ ร็อบบี้, ดรูว์ แบร์รีมอร์, คาเมรอน ดิแอซ, จูเลียตต์ ลูอิส, ฟลอเรนซ์ พิวจ์, โซอี้ ซัลดานา, ฮัลลี เบอร์รี่, โรซาริโอ ดอว์สัน, แธนดี้ นิวตัน, จูเลีย บัตเทอร์ส ฯลฯ แต่ละคนมาพร้อมคิวบู๊แสนครีเอต แถมยังดูสุดสตรอง นับว่าชาเลนจ์นี้ทำให้พวกเธอได้ทั้งออกกำลังกายและสนุกกับเพื่อนๆ ไปด้วยในตัว

 

 

View this post on Instagram

 

Thank you @ladbible for the shout out and a massive thank you for the individual shout outs to ALL the Boss Bitches! Everyone in this video is #BossQuailty⠀ ⠀ ⠀ ⠀ ⠀ In order of appearance:⠀ Zoë Bell @therealzoebell⠀ Lucy Lawless @reallucylawless⠀ Tara Macken @taramacken⠀ Drew Barrymore @drewbarrymore⠀ Juliette Lewis @juliettelewis⠀ Tamiko Brownlee @tamikobrownlee⠀ Rosario Dawson @rosariodawson⠀ Amy Johnston @amyejohnston⠀ Cameron Diaz @camerondiaz⠀ Kimberly Shannon Murphy @kimberlyshannonmurphystunts⠀ Daniela Ruah @danielaruah⠀ Michaela McAllister @kella.mcallister⠀ Kaitlin Olson @kaitlinolson⠀ Lauren Mary Kim @laurenmarykim ⠀ Florence Pugh @florencepugh⠀ Julia Butters @julia_butters⠀ Angela Meryl @angelameryl ⠀ Sarah Irwin @sarah_irwin ⠀ Daryl Hannah @dhlovelife⠀ Sophia Di Martino @itssophiadimartino ⠀ Tracie Thoms @tracierhoms⠀ Shauna Duggins @shaunaduggins⠀ Zoe Saldana @zoesaldana⠀ Ming Qiu @sunmoonl⠀ Reneé Elise Goldsberry @reneeelisegoldsberry⠀ Rosie Perez @rosieperezbrooklyn⠀ Lilly Aspell @lillyaspellactress⠀ Thandie Newton @thandienewton⠀ Melissa Stubbs @actiongirl99⠀ Jessie Graff @jessiegraffpwr⠀ Monique Ganderton @moganderton⠀ Halle Berry @halleberry⠀ Heidi Moneymaker @heidimoneymaker ⠀ Scarlett Johansson ⠀ Dayna Grant @daynastunts⠀ Margot Robbie @margotrobbie⠀ Renae Moneymaker @renaemoneymaker007⠀ KT Tunstall @kttunstall ⠀ Zoë Bell ⠀ ⠀ Edited by Jacob Horn @bodihorn⠀ Social Media Megan Hubbell @meghubb85⠀ ⠀ ⠀ ⠀ ⠀ ⠀ ⠀ #BossBitchFightChallenge #LockdownKnockdown #ZoeBell #ScarlettJohansson #MargotRobbie #CameronDiaz #LucyLawless #HalleBerry #JulietteLewis #FlorencePugh #RosarioDawson #RosiePerez #TracieThoms #ThandieNewton #ReneeEliseGoldberry #DrewBarrymore #DanielaRuah #ZoeSaldana #KaitlinOlson #SophiaDiMartino #JuliaButters #LillyAspell #StuntWomen #GirlsDoItBetter ⠀ ⠀ ⠀

A post shared by Zoë Bell (@therealzoebell) on


✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦

ติดตามนิตยสาร OK! Magazine Thailand ได้ที่นี่

Website : www.okmagazine-thai.com
Instagram : www.instagram.com/okmagazinethailand
Facebook : www.facebook.com/okmagthailand
Twitter : twitter.com/okthailand

 

 

 

 

Comments

comments

okadmin

นิตยสาร OK! เป็นนิตยสารรายแรกและเพียงรายเดียวที่อัพเดตข่าวคราวของเหล่าดาราทั้งในและต่างประเทศได้อย่างเจาะลึกทุกซอกทุกมุม รวมทั้งเรื่องส่วนตัวของเหล่าศิลปินและดาราสุดเอ็กซ์คลูซีฟ

RELATED ARTICLES

ชีวิตราวเจ้าหญิงในนิยายเลย! 4 สาวคนดังที่อินเลิฟกับนักธุรกิจมหาเศรษฐีระดับโลก
หล่อมาดแมนคริส เฮมสเวิร์ธ กับหนังที่ถ่ายทำโหดสุดในชีวิตการทำงานของเขา

หล่อมาดแมนคริส เฮมสเวิร์ธ กับหนังที่ถ่ายทำโหดสุดในชีวิตการทำงานของเขา

เห็นคริส เฮมสเวิร์ธ ในผลงานการแสดงเรื่องไหน เป็นต้องเห็นเขามาในบทบาทผู้ชายแมนๆ [...]

READ MORE